Jun 3, 2014

HIVI NDIVYO HALI ILIVYOKUWA KATIKA KITUO CHA MWENGE BOMOA BOMOA IKIENDELEA


Hiki kilikuwa Choo cha kulipia kilichokuwa Mwenge nacho kikiwa kimebomolewa
 
 
 Ulinzi ukiwa umeimarishwa

 
 Kazi ya Kubomoa na kuondoa vibanda ikiwa inaendelea Mwenge
 
Askari wa FFU akiwa anazuia watu wasipite eneo ambalo kulikuwa na kazi ya Bomoa bomoa ikiendelea
 
Mashuhuda wakiwa wanashuhudia ubomoaji ukiendelea
  
 Hili lilikuwa eneo la kupumzikia zamani la Abiria kungoja usafiri nacho kikiwa kimebomolewa
 
 Mabaki ya Vibanda 
 
Mmoja wa Mgambo akiwa amebeba Meza kupeleka eneo husika Tayari kwa kuzikusanya kuzipeleka eneo husika
 
 Kazi ya Ubebaji Meza na Mabaki ya Vibanda ikiendelea
 

 Mashuhuda wakiongezeka

 
 Moja ya eneo ndani ya Mwenge walipo hifadhi baadhi ya Meza za Biashara
 

 

Bomoa Bomoa ikiendelea upande wa Juu Mwenge
 
 Hapa walikuwa wanabomoa Sehemu zote za vibanda zilivyo zidi mbele 
 
  
 Mgambo anafanya kazi bila Air Mask wakati kazi inaendelea ya Bomoa bomoa
  
 Mashuhuda upande wa Juu Mwenge
 
 Ulinzi ukiwa umeimarishwa kila sehemu  
 

 
  Hapa ilitaka kutokea Shoti ya Umeme Baada ya gari la kubomoa kupita sehemu ambayo kuna waya wa umeme, TANESCO hawajazima umeme eneo hilo jambo ambalo ni Hatarishi.
 

 
Hali Halisi baada ya eneo hilo kubomolewa
Picha na Dar es salaam yetu Blog

  

0 Weka maoni yako hapa:

Post a Comment

COMMENT HAPA