Waziri
wa Maliasili na Utalii, Lazaro Nyalandu akipata chakula cha mchana
katika mgahawa wa mamalishe alipotembelea Kijiji cha Ilongelo wilayani
Ikungi, Mkoa wa Singida, juzi. Picha na Mpoki Bukuku
BONDE FC NI MABINGWA WAPYA WA BEIRA YOUTH CUP 2012
-
Timu ya Bonde fc jana iliibuka kuwa mabingwa wapya wa BEIRA YOUTH CUP
2012 ubingwa huo umepatikana baada ya kuibuka na ushindi wa gili 5-4 dhidi
ya New B...
MKUYU AFRICA YAPELEKA KARIAKOO NA MASAKI DUBAI
-
Kampuni ya Mkuyu Africa imewaleta karibu Watanzania wanaofanya shughuli
mbalimbali nchini Dubai kwa lengo la kuwajengea uelewa kuhusu fursa za
uwekezaji ...
0 Weka maoni yako hapa:
Post a Comment
COMMENT HAPA